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NA. NYARAKA  

1 Barua ya madai aliyoandika mlalamikaji kwenda Kampuni ya Bima 

au kwa mmiliki wa gari. 

 

2 Barua ya mlalamikaji yenye kuonesha mawasiliano (Nambari ya 

simu, anuani ya posta na barua pepe) 

 

3 Nakala ya Hati ya Bima   

4 Nakala ya stakabadhi ya malipo ya ada ya Bima  

5 Nakala ya Fomu ya Madai  

6 Nakala ya Leseni ya dereva  

7 Nakala ya taarifa ya awali ya Polisi (PF 90)  

8 Nakala ya taarifa ya mwisho ya Polisi (PF 115)  

9 Nakala ya ramani ya tukio la ajali  

10 Nakala ya kadi ya usajili wa gari  

11 Nakala ya Mashitaka  ya Mahakama  

12 Nakala ya hukumu ya Mahakama  

13 Nakala ya taarifa ya ukaguzi wa maiti kutoka Hospitali   

14 Nakala ya cheti cha kifo  

15 Nakala ya cheti cha kuzaliwa  

16 Nakala ya hati ya malipo  (kama ilitolewa)  

17 Nakala za stakabadhi za huduma za matibabu (kama yalifanyika)  

18 Nakala za gharama za usafiri (kama zilikuwepo) 

 

 

19 Nakala ya hati ya msimamizi wa mirathi(mtu mzima) au hati ya kiapo 

(mtoto) 

 

20 Picha nzima ya mlalamikaji  

21 Nakala ya kitambulisho cha mlalamikaji  

22 Nakala za uthibitisho wa wategemezi (cheti cha ndoa au cheti za 

kuzaliwa) 

 

23 Nakala za mawasiliano (barua) kutoka kampuni ya Bima hasa 

mawasiliano ya mwisho 

 

24 Nakala zingine zozote zenye kuthibitisha lalamiko 

 

 

 

25 Nyaraka kuthibitisha kipato cha marehemu kabla ya umauti   

26 Uthibitisho wa ajira na kipato  

27 Risiti ya malipo ya “ada ya usajili wa malalamiko” ya TZS.25,000/= 

(unalipia Benki ya CRDB Akaunti Na. 0150390609801. Jina la Akaunti 

ni “Insurance Ombudsman Collection Account”) 

 

 
JINA LA MLALAMIKAJI ………………………………………………………….. 
SAINI YA MLALAMIKAJI…………………………………………………………. 
SAINI YA MPOKEA MALALAMIKO …………………………………………. 


